ตารางรถไฟ
กำหนดเวลาขบวนรถไฟ ตู้สินค้าคอนเทนเนอร ระหว่าง ไอซีดี ลาดกระบัง กับ ทฉล
เที่ยวไป ICD ---- ท่าเรือแหลมฉบัง
|
เที่ยวกลับ ท่าเรือแหลมฉบัง ----- ICD
|
||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
ขบวน
|
ไอซีดี
ออก |
ฉบ
ถึง |
ทลฉ
ถึง |
ขบวน
|
ทลฉ
ออก |
ฉบ
ออก |
ไอซีดี
ถึง |
861
|
23.55
|
02.50
|
03.05
|
862
|
04.10
|
07.20
|
07.30
|
863
|
00.04
|
03.30
|
03.45
|
864
|
06.00
|
09.22
|
09.32
|
865
|
02.20
|
05.50
|
05.20
|
866
|
06.40
|
10.20
|
10.30
|
867
|
04.00
|
07.30
|
07.45
|
868
|
08.15
|
13.27
|
13.37
|
869
|
04.55
|
08.25
|
08.40
|
870
|
10.00
|
14.55
|
15.05
|
871
|
09.37
|
12.25
|
12.40
|
872
|
13.10
|
15.45
|
15.55
|
873
|
11.35
|
14.55
|
15.10
|
874
|
16.30
|
21.10
|
21.20
|
875
|
13.20
|
15.50
|
16.05
|
876
|
18.20
|
21.47
|
21.57
|
877
|
16.05
|
19.15
|
19.30
|
878
|
20.2 5
|
23.37
|
23.47
|
879
|
18.18
|
21.25
|
21.40
|
880
|
22.30
|
01.20
|
01.30
|
881
|
19.10
|
21.55
|
22.10
|
882
|
22.55
|
01.57
|
02.07
|
883
|
22.05
|
00.55
|
01.10
|
884
|
02.40
|
05.35
|
05.45
|
หมายเหตุ
1. ฉบ = สถานีแหลมฉบัง
ทลฉ = ท่าเรือแหลมฉบัง
2. ขบวน 865/866 เดินเฉพาะวันเสาร์และวันอาทิตย์ (วันศุกร์)
3. 1 ขบวน มีรถพ่วง 30 บทต. (โบกี้บรรทุกตู้สินค้า) สามารถบรรทุกตู้สินค้า ( container)ได้จำนวน 60 ทีอียู หรือ 60 ตู้สินค้า ( container ) ขนาด 20 ฟุต